Menu

Share this PostPin ThisShare on TumblrShare on Google PlusEmail This
Jennifer Kyaka ‘Odama’
MUIGIZAJI mwenye kiwango kizuri kwenye tasinia ya filamu Bongo, Jennifer Kyaka ‘Odama’ amefunguka kuwa ayumbishwi na ndoa wanazofunga baadhi ya mastaa hivi karibuni kwani wakati wake ukifika na
yake itafanyika.


Akizungumza na Risasi Jumamosi, Odama alisema kuwa hakuna kitu kizuri duniani kama wakati wa Mungu ambao ndio sahihi, hivyo hawezi kuona mtu amefanya kitu na yeye akatamani
kwasababu mwingine amefanya.

“Mimi naamini kabisa kila jambo lina wakati wake na wakati mzuri ni Mungu aliokupangia jambo husika, sio tu kukurupuka kwasababu mwingine kafanya,” alisema Odama

Post a Comment

 
Top