Menu

Share this PostPin ThisShare on TumblrShare on Google PlusEmail This
Image result for Zitto Kabwe
Mbunge wa Kigoma mjini Mh. Zitto Kabwe amesema anajipanga kulifunguliwa kesi ya kikatiba jeshi la polisi nchini kutokana na kushikilia simu yake.


Zitto ameeleza kuwa Simu yake inashikiliwa tangu 7/11/2017 alipokamatwa kwa tuhuma za kuvunja sheria ya takwimu pamoja na sheria ya makosa ya mtandao.
“Walisema watahitaji simu hiyo kwa siku 2 tu, nilikwenda polisi KAMATA siku 3 baadaye nikaelezwa kuwa bado wanaendelea na uchunguzi. Nimerudi leo tarehe 20/11/2017, Polisi wanasema bado wanahitaji simu yangu hiyo”, amesema Zitto.
Kiongozi huyo wa chama cha ACT-Wazalendo ameongeza kuwa, “Nimeamua kuwaachia Simu mpaka hapo watakapotosheka lakini wajiandae na kesi ya kikatiba ambayo pia italinda haki za wananchi wengi wanaothirika na matumizi mabaya ya sheria ya Mtandao ( Cybercrime Act )”.


Post a Comment

 
Top