Menu

Share this PostPin ThisShare on TumblrShare on Google PlusEmail This
Harmorapa akiwa kwenye pozi.
MSANII wa anayechipukia kwa kasi nchini kwenye miondoko ya Hip Hop, Harmorapa, amefunguka mengi juu ya mpenzi wa mwanamuziki mwenzake, Harmonize, anayefahamika kwa jina la Sarah na mpenzi wa zamani wa mwanamuziki Diamond Platnumz, Madam Wema Sepetu, akisema wote ni mabibi yaani watu wenye umri mkubwa.
Akizungumza kuhusu mpenzi huyo wa Harmonize, alifunguka kwamba: “Mimi namuona yule Mzungu wa Harmonize ni bibi tu, hajaopoa demu pale ila kaopoa mpenzi ambaye ni bibi. Yaani ni kama mimi niishi na bibi yangu, ndo Harmonize kama anaishi na bibi mzaa mama yake.”
Harmorapa alishawahi pia kufunguka mengi juu ya yeye kumpenda Wema aliposema yupo tayari kumlipia fedha yoyote ile kwa ajili ya kuishi naye. Lakini, baadaye aligeuka na kumponda mrembo huyo akidai ana umri mkubwa pia.
Mwanamuziki huyo machachari ‘alimshauri’ Harmonize atafute mpenzi anayeendana na umri wake.

NA : SAMSON JEREMIAH

Post a Comment

 
Top