Menu

Share this PostPin ThisShare on TumblrShare on Google PlusEmail This
Msanii wa Bongo Fleva, Gift Stanford ‘Gigy Money’.
MUUZA nyago matata ambaye pia ni msanii wa Bongo Fleva, Gift Stanford ‘Gigy Money’ ameumbuka baada ya kufanya mahojiano na runinga moja akisema kuwa, mavazi aliyovaa yalimgharimu shilingi milioni moja na laki tano kisha wajuzi wa mambo wakamuumbua.
Akizungumza na Ijumaa Wikienda juu ya ishu hiyo ambayo ilizua mjadala mzito, mmoja wa vyanzo makini alisema kuwa, hata viatu alivyovaa alidai kuwa vya shilingi laki mbili lakini ukweli ni kwamba vinauzwa shilingi elfu thelathini.
Kwa upande wake Gigy aliliambia gazeti hili kuwa, anawashangaa wanaojadili suala hilo kwa sababu yeye ndiye anayejua ukweli.
“Mimi ndiye mnunuzi, watu wanapaswa kukumbuka tu kila kitu kina bei tofauti kutokana na muuzaji na sehemu kinapouzwa,” alisema Gigy.

Post a Comment

 
Top