Menu

Share this PostPin ThisShare on TumblrShare on Google PlusEmail This

Mrs Iyobo kwa sasa Aunty Ezekiel, ameamua kutoa ufafanuzi wa kutinga peke yake katika usiku wa kuitazama filamu mpya ya shoga yake Wema Sepetu iitwayo ‘Heaven Sent’.mrembo huyo ambaye amejulikana kupitia filamu ameeleza kuwa hakufika na waubani wake, Moses Iyobo kutokana na mtoto wake Cookeis kuuguaMoses hajaja kwa sababu mtoto alikuwa hayupo sawa, so nikaona sio vizuri wote tukija huku na nikisema mimi nibaki. Wema she is my friend so inakuwa sio vizuri, nikasme awacha mie nije ye abaki,” amesema mrembo huyo.Filamu ya Heaven Sent ilizinduliwa kwa mara ya kwanza siku ya Jumamosi na mastaa kibao wahudhuria uzinduzi huo akiwema Elizabeth Michael ‘Lulu’ na Steve Nyerere.

Post a Comment

 
Top