Menu

Share this PostPin ThisShare on TumblrShare on Google PlusEmail This

Msanii wa filamu na mchekeshaji, Idris Sultan ameweka bayana kuwa kwa sasa hayupo katika mahusiano na mtu yeyote Idris ameeleza hayo wakati wa uzinduzi wa filamu ya ‘Heaven Sent’ siku ya Jumamosi baada ya kuingia ukumbini akiwa na Wema Sepetu, jambo lilowapatia tafsiri mashabiki na wadau kuwa wawili hao wamerudiana.
” Mimi siko na mtu yeyote kimahusiano, am single ,” amesema Idris pia akaongeza kuwa “Niliona amepost kuwa anataka date mie nikasema nampitia kwa hiyo sikuwa na haja ya kuomba date wala nini nikasema maana mzuri nampitia, kwa bahati nzuri nikakuta hamna mtu aliyempitaia huwenda waliokuwa anatolewa baru.”
Vile vile mchekeshaji huyo afunguka kuwa Mke haachi, hii ni baada ya kuulizwa kuwa huwa anatokaga ma mrembo huyo.

Post a Comment

 
Top